ราคาบอล คู่ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) vs โมนาโก(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | 0.83 | 0 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.26 | 3.85 | 2.4 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.6 | 2.4 |
| Bet365 | 2.45 | 3.6 | 2.55 |
| Easybet | 2.41 | 3.5 | 2.27 |
| Vcbet | 2.15 | 3.3 | 2.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.45 | 3.6 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 3 | 1.12 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 1 | 3.25 | 0.78 |
| Vcbet | 0.63 | 3.25 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) vs โมนาโก(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
19-3-3
โมนาโก(ยู 19)
15-7-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
75 : 27
โมนาโก(ยู 19)
56 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
76.0%
โมนาโก(ยู 19)
62.5%
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
| รวม | 25 | 19 | 3 | 3 | 75 | 27 | 60 | 1 | 76.0% |
| 12 | 10 | 1 | 1 | 43 | 13 | 31 | 1 | 83.3% | |
| 13 | 9 | 2 | 2 | 32 | 14 | 29 | 1 | 69.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 13 | 12 | 0 | 34 | 12 | 51 | 1 | 52.0% |
| 12 | 6 | 6 | 0 | 15 | 3 | 24 | 4 | 50.0% | |
| 13 | 7 | 6 | 0 | 19 | 9 | 27 | 1 | 53.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 4 | 12 | 50.0% |
โมนาโก(ยู 19)
| รวม | 24 | 15 | 7 | 2 | 56 | 30 | 52 | 1 | 62.5% |
| 12 | 7 | 4 | 1 | 33 | 15 | 25 | 3 | 58.3% | |
| 12 | 8 | 3 | 1 | 23 | 15 | 27 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 8 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 10 | 9 | 5 | 18 | 13 | 39 | 1 | 41.7% |
| 12 | 3 | 6 | 3 | 8 | 7 | 15 | 10 | 25.0% | |
| 12 | 7 | 3 | 2 | 10 | 6 | 24 | 1 | 58.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 6 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
59 - 65
โมนาโก(ยู 19)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
โมนาโก(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
DWDWWL
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%27.50
โมนาโก(ยู 19)
WWDWWD
ยิงได้3.33
เสีย1.50
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%50.83