ราคาบอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs โมนาโก(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | -0.5 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -0.5 | 0.87 |
| Easybet | 0.82 | -0.75 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | -0.5 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.05 | 3.7 | 1.91 |
| Ladbrokes | 3.1 | 3.6 | 1.91 |
| Bet365 | 3 | 4.2 | 1.83 |
| Easybet | 3.4 | 3.7 | 1.73 |
| Vcbet | 3.1 | 3.3 | 1.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 3.1 | 3.55 | 1.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.2 | 3.6 | 1.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 3 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.87 | 3 | 0.92 |
| Easybet | 0.95 | 3.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.63 | 3 | 0.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.07 | 3.25 | 0.75 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs โมนาโก(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ตูลูส (ยู 19)
6-3-10
โมนาโก(ยู 19)
12-5-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ตูลูส (ยู 19)
31 : 40
โมนาโก(ยู 19)
40 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ตูลูส (ยู 19)
31.6%
โมนาโก(ยู 19)
63.2%
ตูลูส (ยู 19)
| รวม | 19 | 6 | 3 | 10 | 31 | 40 | 21 | 9 | 31.6% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 17 | 16 | 14 | 9 | 44.4% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 14 | 24 | 7 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 18 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 8 | 6 | 5 | 17 | 14 | 30 | 3 | 42.1% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 9 | 6 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 8 | 12 | 5 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
โมนาโก(ยู 19)
| รวม | 19 | 12 | 5 | 2 | 40 | 22 | 41 | 1 | 63.2% |
| 10 | 6 | 3 | 1 | 25 | 12 | 21 | 3 | 60.0% | |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 15 | 10 | 20 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 2 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 9 | 3 | 12 | 7 | 30 | 2 | 36.8% |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 4 | 12 | 9 | 20.0% | |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 7 | 3 | 18 | 1 | 55.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 4 | 0 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ตูลูส (ยู 19)
26 - 81
โมนาโก(ยู 19)
ตูลูส (ยู 19)
โมนาโก(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ตูลูส (ยู 19)
DLLLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%34.83
โมนาโก(ยู 19)
WWWLWD
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%45.17