ราคาบอล คู่ บูดุชนอสต์ ยู 19 vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | -1.75 | 1.11 |
| Macauslot | 0.65 | -1.75 | 0.95 |
| Crown | 0.65 | -1.75 | 1.12 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -1.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.65 | -1.75 | 1.12 |
| Vcbet | 0.93 | -1.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.73 | -1.75 | 1.07 |
| 12bet | 0.81 | -1.75 | 1.03 |
| 18Bet | 0.92 | -1.5 | 0.83 |
| Interwetten | 0.9 | -1.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5.5 | 4.76 | 1.31 |
| Macauslot | 5 | 4.2 | 1.35 |
| Crown | 5.7 | 5.1 | 1.33 |
| Ladbrokes | 6 | 5.25 | 1.33 |
| Bet365 | 5.5 | 5.25 | 1.38 |
| Easybet | 5.5 | 5 | 1.38 |
| Vcbet | 7.5 | 5.25 | 1.3 |
| Mansion88 | 6.1 | 5.4 | 1.3 |
| 12bet | 6.9 | 4.75 | 1.31 |
| 18Bet | 6.25 | 5 | 1.37 |
| Interwetten | 7.25 | 5.5 | 1.33 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 3.5 | 0.97 |
| Macauslot | 0.75 | 3.5 | 0.85 |
| Crown | 0.8 | 3.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 1 | 3.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.8 | 3.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.86 | 3.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.8 | 3.5 | 1 |
| 12bet | 0.96 | 3.75 | 0.86 |
| 18Bet | 0.95 | 3.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บูดุชนอสต์ ยู 19 vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บูดุชนอสต์ ยู 19
0-0-0
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
6-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บูดุชนอสต์ ยู 19
0 : 0
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
26 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บูดุชนอสต์ ยู 19
0.0%
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
66.7%
บูดุชนอสต์ ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
| รวม | 9 | 6 | 1 | 2 | 26 | 13 | 19 | 1 | 66.7% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 18 | 9 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 9 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 8 | 5 | 13 | 6 | 33.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 7 | 20.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บูดุชนอสต์ ยู 19
40 - 68
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
บูดุชนอสต์ ยู 19
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บูดุชนอสต์ ยู 19
LWDDWW
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม8.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%55.33
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
WWWWWL
ยิงได้3.00
เสีย1.33
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%31.00