ราคาบอล คู่ นีเดอร์คอร์น ยู 19 vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | -3.25 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.73 | -3.5 | 1.09 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -3.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.75 | -3.5 | 1.1 |
| Vcbet | 0.81 | -3.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.77 | -3.5 | 1.07 |
| 12bet | 0.77 | -3.5 | 1.07 |
| 18Bet | 0.9 | -3.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 18 | 11.5 | 1.03 |
| Ladbrokes | 21 | 12 | 1.04 |
| Bet365 | 19 | 11 | 1.08 |
| Easybet | 19 | 11 | 1.08 |
| Vcbet | 18 | 9 | 1.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 24 | 12 | 1.06 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 4.5 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 4.5 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.11 | 2.5 | 4.75 |
| Bet365 | 0.98 | 4.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.88 | 4.5 | 0.94 |
| Vcbet | 0.8 | 4.5 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.82 | 4.5 | 1 |
| 12bet | 0.82 | 4.5 | 1 |
| 18Bet | 0.87 | 4.5 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีเดอร์คอร์น ยู 19 vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีเดอร์คอร์น ยู 19
0-0-0
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
4-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีเดอร์คอร์น ยู 19
0 : 0
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
21 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีเดอร์คอร์น ยู 19
0.0%
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
57.1%
นีเดอร์คอร์น ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
| รวม | 7 | 4 | 0 | 3 | 21 | 13 | 12 | 4 | 57.1% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 14 | 6 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 7 | 9 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 19 | 13 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 0 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | 0.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 9 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีเดอร์คอร์น ยู 19
62 - 56
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
นีเดอร์คอร์น ยู 19
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีเดอร์คอร์น ยู 19
WW
ยิงได้2.50
เสีย0.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%25.50
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
WWWLLL
ยิงได้3.17
เสีย2.17
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%18.50