ราคาบอล คู่ ชีน เลนสกี้ ยู19 vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | -1 | 0.87 |
| Macauslot | 0.85 | -1 | 0.85 |
| Crown | 1.04 | -1 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -1 | 0.87 |
| Easybet | 1.03 | -1 | 0.73 |
| Vcbet | 0.89 | -1 | 0.94 |
| Mansion88 | 1.19 | -0.75 | 0.68 |
| 12bet | 1.19 | -0.75 | 0.68 |
| 18Bet | 0.95 | -1 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.48 | 3.98 | 1.52 |
| Macauslot | 3.96 | 3.9 | 1.5 |
| Crown | 4.95 | 4.35 | 1.45 |
| Ladbrokes | 5 | 4 | 1.5 |
| Bet365 | 5.5 | 4 | 1.5 |
| Easybet | 4.8 | 4.3 | 1.48 |
| Vcbet | 5 | 4.3 | 1.55 |
| Mansion88 | 4.45 | 4.05 | 1.54 |
| 12bet | 4.4 | 4.05 | 1.54 |
| 18Bet | 4.8 | 4.3 | 1.51 |
| Interwetten | 4.8 | 4.25 | 1.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 3 | 0.97 |
| Macauslot | 0.75 | 3 | 0.85 |
| Crown | 0.76 | 3 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.71 | 3 | 1.05 |
| Vcbet | 0.8 | 3 | 1.02 |
| Mansion88 | 0.81 | 3 | 0.99 |
| 12bet | 0.79 | 3 | 1.01 |
| 18Bet | 0.8 | 3 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชีน เลนสกี้ ยู19 vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชีน เลนสกี้ ยู19
0-0-0
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
4-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชีน เลนสกี้ ยู19
0 : 0
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
24 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชีน เลนสกี้ ยู19
0.0%
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
40.0%
ชีน เลนสกี้ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 24 | 26 | 15 | 8 | 40.0% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 18 | 21 | 11 | 6 | 42.9% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 10 | 15 | 13 | 8 | 30.0% |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 14 | 8 | 7 | 28.6% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 7 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชีน เลนสกี้ ยู19
33 - 78
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
ชีน เลนสกี้ ยู19
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชีน เลนสกี้ ยู19
LWDLL
ยิงได้0.80
เสีย2.60
เตะมุม2.80
ใบเหลือง2.20
ครองบอล%28.40
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
DWWLWD
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%47.00