ราคาบอล คู่ รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19 vs โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
9 ธ.ค. 2568 20:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | -0.75 | 0.81 |
| Macauslot | 0.84 | -0.75 | 0.86 |
| Crown | 1.06 | -0.75 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | -1 | 0.97 |
| Easybet | 1.06 | -0.75 | 0.7 |
| Vcbet | 1.01 | -0.75 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.01 | -0.75 | 0.79 |
| 12bet | 1.01 | -0.75 | 0.79 |
| 18Bet | 0.99 | -0.75 | 0.76 |
| Interwetten | 1.05 | -0.5 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.1 | 3.67 | 1.57 |
| Macauslot | 3.37 | 3.71 | 1.63 |
| Crown | 4.25 | 4.15 | 1.55 |
| Ladbrokes | 4.2 | 3.9 | 1.61 |
| Bet365 | 4.1 | 4.2 | 1.57 |
| Easybet | 4.3 | 4 | 1.55 |
| Vcbet | 4.4 | 4.1 | 1.62 |
| Mansion88 | 4.25 | 3.8 | 1.6 |
| 12bet | 4.25 | 3.8 | 1.6 |
| 18Bet | 4.4 | 4.3 | 1.63 |
| Interwetten | 4.1 | 3.9 | 1.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3 | 0.89 |
| Macauslot | 0.84 | 3.25 | 0.78 |
| Crown | 0.75 | 3 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.77 | 3 | 1 |
| Vcbet | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.74 | 3 | 1.06 |
| 12bet | 0.74 | 3 | 1.06 |
| 18Bet | 0.99 | 3.25 | 0.77 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19 vs โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
0-0-0
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
5-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
0 : 0
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
19 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
0.0%
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
50.0%
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
| รวม | 10 | 5 | 1 | 4 | 19 | 13 | 16 | 8 | 50.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 1 | 9 | 10 | 75.0% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | 7 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 7 | 1 | 4 | 3 | 13 | 10 | 20.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 8 | 50.0% | |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
27 - 83
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
DLLWL
ยิงได้1.20
เสีย2.80
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.60
ครองบอล%43.80
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
WWWDDW
ยิงได้2.00
เสีย0.67
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%54.83