ราคาบอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | -1.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.84 | -1.25 | 0.93 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | -1.25 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 4.75 | 4.75 | 1.43 |
| Ladbrokes | 4.5 | 4.6 | 1.48 |
| Bet365 | 4.5 | 4.75 | 1.48 |
| Easybet | 4.5 | 4.6 | 1.42 |
| Vcbet | 4.75 | 4 | 1.36 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 5 | 4.3 | 1.47 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 4.8 | 4.5 | 1.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 3.75 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.8 | 3.5 | 1 |
| Easybet | 0.99 | 3.5 | 0.79 |
| Vcbet | 0.69 | 3.5 | 0.64 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.79 | 3.5 | 1.01 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.85 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ตูลูส (ยู 19)
6-2-9
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
11-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ตูลูส (ยู 19)
28 : 36
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
49 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ตูลูส (ยู 19)
35.3%
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
64.7%
ตูลูส (ยู 19)
| รวม | 17 | 6 | 2 | 9 | 28 | 36 | 20 | 8 | 35.3% |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 16 | 14 | 14 | 8 | 50.0% | |
| 9 | 2 | 0 | 7 | 12 | 22 | 6 | 9 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 10 | 23 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 8 | 5 | 4 | 16 | 12 | 29 | 2 | 47.1% |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 8 | 5 | 17 | 3 | 62.5% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 7 | 12 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% |
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
| รวม | 17 | 11 | 2 | 4 | 49 | 20 | 35 | 2 | 64.7% |
| 9 | 8 | 0 | 1 | 32 | 4 | 24 | 1 | 88.9% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 17 | 16 | 11 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 27 | 7 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 10 | 1 | 14 | 7 | 28 | 3 | 35.3% |
| 9 | 6 | 3 | 0 | 11 | 3 | 21 | 1 | 66.7% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 4 | 7 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 4 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ตูลูส (ยู 19)
25 - 75
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
ตูลูส (ยู 19)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ตูลูส (ยู 19)
LLLLLD
ยิงได้1.67
เสีย3.83
เตะมุม1.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%26.17
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
WWLDWW
ยิงได้4.00
เสีย2.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%44.50