ราคาบอล คู่ แอร์ เบล ยู19 vs โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | -1 | 0.92 |
| Easybet | 0.87 | -1 | 0.92 |
| Vcbet | 0.9 | -1 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 5 | 3.9 | 1.5 |
| Bet365 | 5 | 3.7 | 1.55 |
| Easybet | 5 | 3.7 | 1.55 |
| Vcbet | 5.75 | 3.9 | 1.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 5.25 | 3.9 | 1.53 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.77 | 2.5 | 0.91 |
| Vcbet | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอร์ เบล ยู19 vs โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอร์ เบล ยู19
2-4-8
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
9-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอร์ เบล ยู19
15 : 23
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
38 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอร์ เบล ยู19
14.3%
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
64.3%
แอร์ เบล ยู19
| รวม | 14 | 2 | 4 | 8 | 15 | 23 | 10 | 13 | 14.3% |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 9 | 8 | 6 | 13 | 14.3% | |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 6 | 15 | 4 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 15 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 3 | 7 | 4 | 6 | 8 | 16 | 9 | 21.4% |
| 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 3 | 10 | 7 | 28.6% | |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 5 | 6 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 0.0% |
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
| รวม | 14 | 9 | 1 | 4 | 38 | 16 | 28 | 2 | 64.3% |
| 7 | 6 | 0 | 1 | 22 | 1 | 18 | 2 | 85.7% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 16 | 15 | 10 | 4 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 24 | 5 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 5 | 8 | 1 | 9 | 3 | 23 | 4 | 35.7% |
| 7 | 5 | 2 | 0 | 7 | 0 | 17 | 1 | 71.4% | |
| 7 | 0 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอร์ เบล ยู19
19 - 85
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
แอร์ เบล ยู19
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอร์ เบล ยู19
DDLLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%28.67
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
WWWWWW
ยิงได้4.33
เสีย1.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%46.83