ราคาบอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs ลีลล์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.87 | 3.3 | 2.15 |
| Bet365 | 2.87 | 3.7 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.8 | 3.13 | 1.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.9 | 3.25 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.82 | 2.75 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.63 | 2.75 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs ลีลล์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
8-6-6
ลีลล์(ยู 19)
8-6-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
29 : 29
ลีลล์(ยู 19)
35 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
40.0%
ลีลล์(ยู 19)
40.0%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 20 | 8 | 6 | 6 | 29 | 29 | 30 | 6 | 40.0% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 17 | 15 | 18 | 6 | 50.0% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 14 | 12 | 8 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 7 | 8 | 5 | 14 | 11 | 29 | 5 | 35.0% |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 10 | 7 | 16 | 4 | 40.0% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 4 | 4 | 13 | 5 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
ลีลล์(ยู 19)
| รวม | 20 | 8 | 6 | 6 | 35 | 26 | 30 | 5 | 40.0% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 17 | 13 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 18 | 13 | 17 | 2 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 17 | 10 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 7 | 9 | 4 | 14 | 10 | 30 | 4 | 35.0% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 7 | 4 | 15 | 5 | 44.4% | |
| 11 | 3 | 6 | 2 | 7 | 6 | 15 | 2 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
42 - 60
ลีลล์(ยู 19)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
ลีลล์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
LLWDWD
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%37.50
ลีลล์(ยู 19)
LLLWWW
ยิงได้2.83
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.00