ราคาบอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs ลีลล์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
51%
อัตราครองบอล
49%
129
บุก
101
6
บุกอันตราย
6
69
จำนวนการยิง
47
2
ยิงเข้ากรอบ
5
6
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | -0.25 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3 | 3.1 | 2.15 |
| Bet365 | 3.1 | 3.6 | 1.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.1 | 3.3 | 2.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.2 | 3.25 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 2.5 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs ลีลล์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
3-6-6
ลีลล์(ยู 19)
6-6-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
14 : 26
ลีลล์(ยู 19)
23 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
20.0%
ลีลล์(ยู 19)
40.0%
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
| รวม | 15 | 3 | 6 | 6 | 14 | 26 | 15 | 11 | 20.0% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 12 | 12 | 8 | 37.5% | |
| 7 | 0 | 3 | 4 | 5 | 14 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 2 | 7 | 6 | 4 | 8 | 13 | 13 | 13.3% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 4 | 7 | 13 | 12.5% | |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 4 | 6 | 13 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
ลีลล์(ยู 19)
| รวม | 15 | 6 | 6 | 3 | 23 | 17 | 24 | 5 | 40.0% |
| 7 | 2 | 4 | 1 | 11 | 9 | 10 | 10 | 28.6% | |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 12 | 8 | 14 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 6 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 6 | 7 | 2 | 11 | 6 | 25 | 2 | 40.0% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 2 | 14 | 3 | 57.1% | |
| 8 | 2 | 5 | 1 | 5 | 4 | 11 | 1 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
47 - 64
ลีลล์(ยู 19)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
ลีลล์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
DWLDLD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม2.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%38.50
ลีลล์(ยู 19)
WDWDWD
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%37.17