ราคาบอล คู่ เบรรา สตรูมิกา ยู 19 vs ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.06 | -2.25 | 0.74 |
| Macauslot | 0.98 | -2.25 | 0.72 |
| Crown | 1 | -2.5 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -2.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.83 | -2.5 | 0.93 |
| Vcbet | 0.84 | -2.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 1.11 | -2.25 | 0.7 |
| 12bet | 1.11 | -2.25 | 0.7 |
| 18Bet | 0.96 | -2.25 | 0.79 |
| Interwetten | 0.95 | -2 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 10.5 | 7.3 | 1.12 |
| Macauslot | 14 | 8.4 | 1.02 |
| Crown | 11.5 | 7.8 | 1.07 |
| Ladbrokes | 9.5 | 8 | 1.15 |
| Bet365 | 11 | 7.5 | 1.14 |
| Easybet | 12.2 | 7.8 | 1.12 |
| Vcbet | 15 | 8 | 1.11 |
| Mansion88 | 9.8 | 8.2 | 1.12 |
| 12bet | 9.8 | 8.2 | 1.12 |
| 18Bet | 11.5 | 7.5 | 1.17 |
| Interwetten | 11 | 6.25 | 1.22 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 4 | 1.02 |
| Macauslot | 0.7 | 4 | 0.92 |
| Crown | 0.7 | 4 | 1 |
| Ladbrokes | 0.18 | 2.5 | 3.33 |
| Bet365 | 0.95 | 4.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.93 | 4.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.94 | 4.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.71 | 4 | 1.09 |
| 12bet | 0.71 | 4 | 1.09 |
| 18Bet | 0.96 | 4.25 | 0.79 |
| Interwetten | 1.2 | 4.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบรรา สตรูมิกา ยู 19 vs ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบรรา สตรูมิกา ยู 19
0-0-0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
5-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบรรา สตรูมิกา ยู 19
0 : 0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
32 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบรรา สตรูมิกา ยู 19
0.0%
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
55.6%
เบรรา สตรูมิกา ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 32 | 12 | 17 | 3 | 55.6% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 17 | 3 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 15 | 9 | 7 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 19 | 7 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 1 | 4 | 10 | 5 | 13 | 3 | 44.4% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 1 | 9 | 1 | 75.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 4 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 3 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบรรา สตรูมิกา ยู 19
58 - 42
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
เบรรา สตรูมิกา ยู 19
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบรรา สตรูมิกา ยู 19
WWWLWW
ยิงได้4.33
เสีย0.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%50.00
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
WDLDDW
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม0.50
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%0.00