ราคาบอล คู่ เฟอี กราม่า ยู19 vs กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 0.25 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| 18Bet | 0.78 | 0.25 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.05 | 3.15 | 2.81 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2 | 3.4 | 3.1 |
| Easybet | 1.99 | 3.1 | 2.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.13 | 3.2 | 3.05 |
| 12bet | 2.13 | 3.2 | 3.05 |
| 18Bet | 2 | 3.4 | 3.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.82 | 2.5 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.05 | 2.75 | 0.75 |
| 12bet | 1.05 | 2.75 | 0.75 |
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟอี กราม่า ยู19 vs กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟอี กราม่า ยู19
0-0-0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟอี กราม่า ยู19
0 : 0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟอี กราม่า ยู19
0.0%
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
0.0%
เฟอี กราม่า ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟอี กราม่า ยู19
23 - 35
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
เฟอี กราม่า ยู19
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟอี กราม่า ยู19
LDLLLL
ยิงได้0.50
เสีย2.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%33.50
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
LLWLWL
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%14.00