ราคาบอล คู่ ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19) vs เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
กระชับมิตร (สโมสร)
12 ส.ค. 2560 16:25 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.74 | 0.5 | 1.06 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.72 | 3.75 | 3.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.44 | 4.2 | 5.3 |
| 12bet | 1.44 | 4.25 | 5.3 |
| 18Bet | 1.44 | 4.3 | 5.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.98 | 2.75 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.89 | 2.75 | 0.89 |
| 12bet | 0.89 | 2.75 | 0.89 |
| 18Bet | 0.89 | 2.75 | 0.89 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19) vs เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
0-0-0
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
6-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
0 : 0
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
22 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
0.0%
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
54.5%
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
| รวม | 11 | 6 | 3 | 2 | 22 | 14 | 21 | 3 | 54.5% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 8 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 6 | 14 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 10 | 7 | 14 | 8 | 27.3% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 8 | 40.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 6 | 6 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
33 - 48
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
LLDWLW
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%0.00
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
LLWLDL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%26.50