ราคาบอล คู่ เครย์ (ยู 19) vs โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 0 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.1 | 2.5 |
| Bet365 | 2.37 | 3.5 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.5 | 3.3 | 2.55 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.55 | 3.1 | 2.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 2.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เครย์ (ยู 19) vs โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เครย์ (ยู 19)
2-5-7
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
3-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เครย์ (ยู 19)
13 : 26
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
14 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เครย์ (ยู 19)
14.3%
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
21.4%
เครย์ (ยู 19)
| รวม | 14 | 2 | 5 | 7 | 13 | 26 | 11 | 14 | 14.3% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 13 | 16.7% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 8 | 16 | 6 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 16 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 2 | 9 | 3 | 6 | 9 | 15 | 11 | 14.3% |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 11 | 16.7% | |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 5 | 8 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
| รวม | 14 | 3 | 4 | 7 | 14 | 20 | 13 | 12 | 21.4% |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 4 | 9 | 5 | 14 | 14.3% | |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 11 | 8 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 2 | 8 | 4 | 5 | 7 | 14 | 12 | 14.3% |
| 7 | 0 | 5 | 2 | 1 | 3 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 6 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เครย์ (ยู 19)
48 - 65
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
เครย์ (ยู 19)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เครย์ (ยู 19)
LLDLLW
ยิงได้1.00
เสีย2.67
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%33.83
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
LWDDDL
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%38.83