ราคาบอล คู่ เอเวรอซ์(ยู19) vs โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
10 ต.ค. 2564 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.23 | 0 | 0.65 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.15 | 0 | 0.68 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | -0.25 | 1.01 |
| Mansion88 | 1.17 | 0 | 0.69 |
| 12bet | 1.17 | 0 | 0.69 |
| 18Bet | 0.99 | 0 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.92 | 3.2 | 2.16 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.9 | 3.4 | 2.1 |
| Bet365 | 2.75 | 3.8 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.7 | 3.4 | 2.2 |
| Mansion88 | 2.81 | 3.3 | 2.16 |
| 12bet | 2.81 | 3.3 | 2.16 |
| 18Bet | 2.8 | 3.6 | 2.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | 3 | 0.77 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.02 | 3 | 0.78 |
| Mansion88 | 1.05 | 3 | 0.77 |
| 12bet | 0.79 | 2.75 | 1.03 |
| 18Bet | 0.76 | 2.75 | 1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอเวรอซ์(ยู19) vs โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอเวรอซ์(ยู19)
3-3-12
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
8-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอเวรอซ์(ยู19)
18 : 40
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
31 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอเวรอซ์(ยู19)
16.7%
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
44.4%
เอเวรอซ์(ยู19)
| รวม | 18 | 3 | 3 | 12 | 18 | 40 | 12 | 13 | 16.7% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 7 | 13 | 6 | 14 | 11.1% | |
| 9 | 2 | 0 | 7 | 11 | 27 | 6 | 12 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 3 | 11 | 4 | 4 | 7 | 20 | 8 | 16.7% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 2 | 1 | 12 | 8 | 22.2% | |
| 9 | 1 | 5 | 3 | 2 | 6 | 8 | 9 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
| รวม | 18 | 8 | 3 | 7 | 31 | 26 | 27 | 5 | 44.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 15 | 12 | 13 | 9 | 50.0% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 16 | 14 | 14 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 3 | 12 | 3 | 5 | 7 | 21 | 7 | 16.7% |
| 8 | 2 | 6 | 0 | 2 | 0 | 12 | 5 | 25.0% | |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 3 | 7 | 9 | 7 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอเวรอซ์(ยู19)
34 - 48
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
เอเวรอซ์(ยู19)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอเวรอซ์(ยู19)
LLWDLL
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%21.33
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
LWLDLL
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม0.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%7.83