ราคาบอล คู่ อาเมียง เอซี (ยู 19) vs โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
26 มี.ค. 2560 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0.25 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.85 | 0.25 | 0.93 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.95 | 3.5 | 3.1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2 | 3.6 | 3 |
| Easybet | 2 | 3.6 | 2.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.05 | 3.35 | 2.99 |
| 12bet | 2.05 | 3.35 | 2.99 |
| 18Bet | 2.05 | 3.35 | 2.99 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.87 | 2.75 | 0.9 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | 2.75 | 0.88 |
| 12bet | 0.88 | 2.75 | 0.88 |
| 18Bet | 0.88 | 2.75 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาเมียง เอซี (ยู 19) vs โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาเมียง เอซี (ยู 19)
0-0-0
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
10-3-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาเมียง เอซี (ยู 19)
0 : 0
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
41 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาเมียง เอซี (ยู 19)
0.0%
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
47.6%
อาเมียง เอซี (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
| รวม | 21 | 10 | 3 | 8 | 41 | 28 | 33 | 6 | 47.6% |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 24 | 14 | 16 | 8 | 50.0% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 17 | 14 | 17 | 3 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 15 | 3 | 5 | 7 | 24 | 7 | 14.3% |
| 10 | 2 | 8 | 0 | 2 | 0 | 14 | 6 | 20.0% | |
| 11 | 1 | 7 | 3 | 3 | 7 | 10 | 6 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาเมียง เอซี (ยู 19)
42 - 42
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
อาเมียง เอซี (ยู 19)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาเมียง เอซี (ยู 19)
WWLDLL
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%42.00
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
LWWLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม0.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%21.67