ราคาบอล คู่ เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) vs วาเลเรนกา 2 ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกนอร์เวย์ U19
14 มิ.ย. 2567 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 1.5 | 0.76 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 1.5 | 0.82 |
| Easybet | 0.98 | 1.5 | 0.8 |
| Vcbet | 0.84 | 1.25 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 1.5 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.33 | 5 | 5 |
| Ladbrokes | 1.4 | 5.25 | 4.8 |
| Bet365 | 1.42 | 5.5 | 4.5 |
| Easybet | 1.42 | 5.5 | 3.9 |
| Vcbet | 1.4 | 4.8 | 5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.38 | 5.5 | 5.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 4.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.44 | 3.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.9 | 4.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.84 | 4.25 | 0.93 |
| Vcbet | 0.91 | 4.25 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 4.25 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) vs วาเลเรนกา 2 ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19)
0-0-0
วาเลเรนกา 2 ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19)
0 : 0
วาเลเรนกา 2 ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19)
0.0%
วาเลเรนกา 2 ยู 19
0.0%
เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
วาเลเรนกา 2 ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19)
42 - 7
วาเลเรนกา 2 ยู 19
เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19)
วาเลเรนกา 2 ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19)
DWWLLL
ยิงได้2.67
เสีย2.00
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%17.83
วาเลเรนกา 2 ยู 19
L
ยิงได้0.00
เสีย3.00
เตะมุม1.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%48.00