ราคาบอล คู่ มอสส์ (ยู19) vs วาเลเรนกา 2 ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | 0.25 | 0.67 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.88 | 0.25 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | 0.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| 18Bet | 0.82 | 0.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.16 | 4.15 | 2.25 |
| Ladbrokes | 2.1 | 4.33 | 2.4 |
| Bet365 | 2.05 | 4.5 | 2.5 |
| Easybet | 2.05 | 4.5 | 2.5 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.05 | 4.6 | 2.55 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 4.25 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.44 | 3.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.92 | 4.25 | 0.87 |
| Easybet | 0.91 | 4.25 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 4.25 | 1.04 |
| 12bet | 0.76 | 4.25 | 1.04 |
| 18Bet | 0.84 | 4.25 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอสส์ (ยู19) vs วาเลเรนกา 2 ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอสส์ (ยู19)
0-0-0
วาเลเรนกา 2 ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอสส์ (ยู19)
0 : 0
วาเลเรนกา 2 ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอสส์ (ยู19)
0.0%
วาเลเรนกา 2 ยู 19
0.0%
มอสส์ (ยู19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
วาเลเรนกา 2 ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอสส์ (ยู19)
42 - 33
วาเลเรนกา 2 ยู 19
มอสส์ (ยู19)
วาเลเรนกา 2 ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอสส์ (ยู19)
LWWDLW
ยิงได้3.33
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%36.67
วาเลเรนกา 2 ยู 19
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00