ราคาบอล คู่ การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19 vs เคลมี ซีเอฟ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.79 | 0.5 | 1.01 |
| 12bet | 0.79 | 0.5 | 1.01 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.5 | 3.8 |
| Bet365 | 1.73 | 3.75 | 3.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.65 | 3.2 | 3.6 |
| Mansion88 | 1.79 | 3.5 | 3.6 |
| 12bet | 1.79 | 3.5 | 3.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.7 | 2.75 | 0.63 |
| Mansion88 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| 12bet | 1 | 2.75 | 0.8 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19 vs เคลมี ซีเอฟ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19
0-0-0
เคลมี ซีเอฟ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19
0 : 0
เคลมี ซีเอฟ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19
0.0%
เคลมี ซีเอฟ ยู19
0.0%
การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เคลมี ซีเอฟ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19
38 - 13
เคลมี ซีเอฟ ยู19
การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19
เคลมี ซีเอฟ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
การ์ตาเฮนา เอฟซี ยู19
LWLDWL
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง3.83
ครองบอล%34.67
เคลมี ซีเอฟ ยู19
DLLLLL
ยิงได้0.17
เสีย1.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%36.50