ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) vs ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.97 | 0.5 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.92 | 0.5 | 0.84 |
| 12bet | 0.92 | 0.5 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.5 | 3.1 |
| Bet365 | 2 | 3.6 | 2.9 |
| Easybet | 1.85 | 3.8 | 3.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.92 | 3.3 | 3.05 |
| 12bet | 1.92 | 3.3 | 3.05 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.95 | 3.45 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.88 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.92 | 3 | 0.82 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.75 | 2.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.73 | 2.75 | 1.03 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) vs ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
0-0-0
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
0 : 0
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
0.0%
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
0.0%
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
27 - 43
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
WWLLLL
ยิงได้0.33
เสีย1.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%44.50
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
WDLLWW
ยิงได้2.33
เสีย1.83
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%43.17