ราคาบอล คู่ กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19 vs ซีดี โรเซส ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกเยาวชนสเปน
13 ก.ย. 2569 17:00 น.
📊 สถิติ
67%
อัตราครองบอล
33%
93
บุก
56
12
บุกอันตราย
12
41
จำนวนการยิง
21
2
ยิงเข้ากรอบ
6
9
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | 0.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 0.75 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 0.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.72 | 0.5 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.68 | 3.55 | 3.7 |
| Ladbrokes | 1.75 | 3.5 | 3.75 |
| Bet365 | 2 | 3.6 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.7 | 3.13 | 3.5 |
| Mansion88 | 1.76 | 3.3 | 3.6 |
| 12bet | 1.72 | 3.4 | 3.65 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 2.5 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 2.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.65 | 2.5 | 0.68 |
| Mansion88 | 0.84 | 2.5 | 0.86 |
| 12bet | 0.74 | 2.5 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19 vs ซีดี โรเซส ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19
0-0-0
ซีดี โรเซส ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19
0 : 0
ซีดี โรเซส ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19
0.0%
ซีดี โรเซส ยู19
0.0%
กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ซีดี โรเซส ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19
37 - 39
ซีดี โรเซส ยู19
กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19
ซีดี โรเซส ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กิมนัสติก้า เดอ ตอร์เรลาเบก้า ยู19
WLWLLL
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%42.83
ซีดี โรเซส ยู19
LWWLWL
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.17