ราคาบอล คู่ โคโลเมียร์ส (ยู 19) vs อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
11 ต.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 0.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | 1.01 | 1 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.02 | 1 | 0.82 |
| 12bet | 1.02 | 1 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.59 | 4.15 | 4 |
| Ladbrokes | 1.61 | 4 | 4 |
| Bet365 | 1.62 | 4 | 4 |
| Easybet | 1.62 | 4 | 4 |
| Vcbet | 1.53 | 3.5 | 3.8 |
| Mansion88 | 1.61 | 3.85 | 4.2 |
| 12bet | 1.61 | 3.85 | 4.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.65 | 3.9 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 3.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.75 | 3 | 0.95 |
| Easybet | 1.01 | 3.25 | 0.81 |
| Vcbet | 0.72 | 3.25 | 0.62 |
| Mansion88 | 1.01 | 3.25 | 0.81 |
| 12bet | 1.01 | 3.25 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โคโลเมียร์ส (ยู 19) vs อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
2-0-4
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
3-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
8 : 17
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
12 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
33.3%
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
50.0%
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
| รวม | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 17 | 6 | 10 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 7 | 15 | 3 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 17 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 11 | 16.7% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
| รวม | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 15 | 9 | 6 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 5 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 10 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 15 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 8 | 33.3% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
40 - 57
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
WLLWLL
ยิงได้1.33
เสีย2.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%34.00
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
WLLLWW
ยิงได้2.00
เสีย2.50
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%7.17