ราคาบอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs นีซ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 0 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 0 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 0 | 0.93 |
| 12bet | 0.91 | 0 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.37 | 3.65 | 2.37 |
| Ladbrokes | 2.4 | 3.5 | 2.4 |
| Bet365 | 2.38 | 3.7 | 2.38 |
| Easybet | 2.38 | 3.7 | 2.38 |
| Vcbet | 2.25 | 3.25 | 2.25 |
| Mansion88 | 2.38 | 3.5 | 2.41 |
| 12bet | 2.38 | 3.5 | 2.41 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.45 | 3.65 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 3.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.98 | 3.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.96 | 3.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.71 | 3.25 | 0.63 |
| Mansion88 | 0.96 | 3.25 | 0.86 |
| 12bet | 0.96 | 3.25 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs นีซ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
2-1-3
นีซ (ยู 19)
4-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
11 : 8
นีซ (ยู 19)
17 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
33.3%
นีซ (ยู 19)
66.7%
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 8 | 7 | 8 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 4 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 6 | 33.3% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 0 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
นีซ (ยู 19)
| รวม | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | 4 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 11 | 3 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 11 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
39 - 62
นีซ (ยู 19)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
นีซ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
WWLLDL
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%24.17
นีซ (ยู 19)
WLLWWW
ยิงได้2.83
เสีย1.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%28.83