ราคาบอล คู่ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) vs นีซ คาวิกัล (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
6 ก.ย. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0.25 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.3 | 3.1 |
| Bet365 | 2.1 | 3.6 | 2.8 |
| Easybet | 2.1 | 3.6 | 2.6 |
| Vcbet | 1.9 | 3.1 | 2.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.05 | 3.4 | 3.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.87 | 2.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.68 | 2.75 | 0.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) vs นีซ คาวิกัล (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
0-0-2
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
0-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
3 : 6
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
2 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
0.0%
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
0.0%
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
| รวม | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 12 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 3 | 4 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 0.0% |
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
| รวม | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 13 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
35 - 25
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
LLLWLD
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%28.33
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
LLWDLL
ยิงได้0.67
เสีย2.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%45.00