ราคาบอล คู่ นีซ คาวิกัล (ยู 19) vs อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
23 ส.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 1.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 1.5 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.24 | 4.95 | 7.2 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.33 | 5 | 6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.32 | 4.45 | 7.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.87 | 3 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ คาวิกัล (ยู 19) vs อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
12-4-8
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
26 : 33
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
50.0%
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
0.0%
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
| รวม | 24 | 12 | 4 | 8 | 26 | 33 | 40 | 4 | 50.0% |
| 12 | 9 | 2 | 1 | 19 | 10 | 29 | 2 | 75.0% | |
| 12 | 3 | 2 | 7 | 7 | 23 | 11 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 8 | 14 | 2 | 11 | 3 | 38 | 3 | 33.3% |
| 12 | 5 | 7 | 0 | 7 | 0 | 22 | 3 | 41.7% | |
| 12 | 3 | 7 | 2 | 4 | 3 | 16 | 3 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
58 - 33
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
WDLLDW
ยิงได้0.67
เสีย1.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%43.33
อูเอส กัป แด็กซ์ ยู 19
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00