ราคาบอล คู่ สตาด บริโอชิน (ยู 19) vs แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
23 ส.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 1 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | 1 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.5 | 4.1 | 4.2 |
| Ladbrokes | 1.55 | 4 | 4.5 |
| Bet365 | 1.57 | 4.33 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.45 | 3.7 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.56 | 4 | 4.35 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.57 | 4.1 | 4.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 3.25 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.69 | 3.25 | 0.64 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | 3.25 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตาด บริโอชิน (ยู 19) vs แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
10-7-9
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
6-5-15
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
40 : 36
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
36 : 67
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
38.5%
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
23.1%
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
| รวม | 26 | 10 | 7 | 9 | 40 | 36 | 37 | 8 | 38.5% |
| 13 | 7 | 2 | 4 | 23 | 12 | 23 | 7 | 53.8% | |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 17 | 24 | 14 | 8 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 8 | 12 | 6 | 16 | 12 | 36 | 6 | 30.8% |
| 13 | 6 | 5 | 2 | 12 | 4 | 23 | 5 | 46.2% | |
| 13 | 2 | 7 | 4 | 4 | 8 | 13 | 8 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 50.0% |
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
| รวม | 26 | 6 | 5 | 15 | 36 | 67 | 23 | 11 | 23.1% |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 21 | 23 | 14 | 11 | 23.1% | |
| 13 | 3 | 0 | 10 | 15 | 44 | 9 | 12 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 17 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 6 | 9 | 11 | 14 | 27 | 27 | 10 | 23.1% |
| 13 | 4 | 6 | 3 | 7 | 7 | 18 | 9 | 30.8% | |
| 13 | 2 | 3 | 8 | 7 | 20 | 9 | 12 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
73 - 42
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
WLLWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%39.67
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
LWLLLW
ยิงได้2.33
เสีย2.83
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%8.50