ราคาบอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs ปารีส เอฟซี(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.6 | 3.6 | 4.8 |
| Bet365 | 1.62 | 3.9 | 4.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.53 | 3.4 | 3.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.6 | 3.9 | 4.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.62 | 2.75 | 0.72 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs ปารีส เอฟซี(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ (ยู 19)
3-1-3
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
2-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ (ยู 19)
7 : 9
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
8 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ (ยู 19)
42.9%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
28.6%
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 7 | 3 | 1 | 3 | 7 | 9 | 10 | 9 | 42.9% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 7 | 25.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 8 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 4 | 4 | 14 | 0.0% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 10 | 9 | 10 | 28.6% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 7 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 | 4 | 42.9% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ (ยู 19)
57 - 54
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ (ยู 19)
WWLWLL
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%30.33
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
LDLWDW
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%39.33