ราคาบอล คู่ โซโชซ์(ยู 19) vs โอแซร์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
49%
อัตราครองบอล
51%
85
บุก
106
7
บุกอันตราย
11
30
จำนวนการยิง
62
2
ยิงเข้ากรอบ
5
3
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.5 | 2.87 |
| Bet365 | 2.05 | 3.7 | 2.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.95 | 3.13 | 2.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.15 | 3.45 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3 | 0.61 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โซโชซ์(ยู 19) vs โอแซร์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โซโชซ์(ยู 19)
4-0-2
โอแซร์ (ยู 19)
2-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โซโชซ์(ยู 19)
12 : 8
โอแซร์ (ยู 19)
5 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โซโชซ์(ยู 19)
66.7%
โอแซร์ (ยู 19)
33.3%
โซโชซ์(ยู 19)
| รวม | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 8 | 12 | 4 | 66.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 8 | 33.3% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 3 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 8 | 16.7% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 10 | 33.3% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 5 | 25.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โซโชซ์(ยู 19)
54 - 47
โอแซร์ (ยู 19)
โซโชซ์(ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โซโชซ์(ยู 19)
WLWWWL
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%36.00
โอแซร์ (ยู 19)
WLWLLD
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%29.67