ราคาบอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.25 | 3.2 | 2.75 |
| Bet365 | 2.2 | 3.6 | 2.63 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.1 | 3.1 | 2.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.3 | 3.3 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.65 | 2.75 | 0.68 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
1-0-5
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
3-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
7 : 15
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
7 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
16.7%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
50.0%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
| รวม | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 15 | 3 | 13 | 16.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 6 | 13 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 15 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 9 | 16.7% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | 9 | 7 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 10 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
38 - 71
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
LLLLWL
ยิงได้1.17
เสีย2.50
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%34.33
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
WLLLWW
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%40.17