ราคาบอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs อ็องซี ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.03 | 3.6 | 2.85 |
| Ladbrokes | 2.05 | 3.6 | 2.87 |
| Bet365 | 2.05 | 3.7 | 2.88 |
| Easybet | 2.05 | 3.7 | 2.9 |
| Vcbet | 1.91 | 3.13 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2 | 3.45 | 3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.1 | 3.45 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 3 | 0.77 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 0.99 | 3 | 0.84 |
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.74 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.02 | 3 | 0.78 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs อ็องซี ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ (ยู 19)
2-1-3
อ็องซี ยู 19
4-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ (ยู 19)
5 : 8
อ็องซี ยู 19
12 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ (ยู 19)
33.3%
อ็องซี ยู 19
66.7%
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 9 | 33.3% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 3 | 25.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 13 | 0.0% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
อ็องซี ยู 19
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | 13 | 2 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 2 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 5 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 3 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ (ยู 19)
27 - 73
อ็องซี ยู 19
โอแซร์ (ยู 19)
อ็องซี ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ (ยู 19)
LWLLDL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%29.67
อ็องซี ยู 19
WDWWW
ยิงได้2.40
เสีย1.00
เตะมุม2.20
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%12.40