ราคาบอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs ปารีส เอฟซี(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.25 | 3.3 |
| Bet365 | 1.91 | 3.5 | 3.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.83 | 3.13 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.95 | 3.35 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.72 | 2.75 | 0.62 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs ปารีส เอฟซี(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
2-0-1
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
1-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
3 : 2
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
4 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
66.7%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
33.3%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 33.3% |
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
65 - 36
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
LWWLWW
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%36.33
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
DWDLLL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%42.50