ราคาบอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs สต๊าด แร็งส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
6 ก.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
47%
อัตราครองบอล
53%
79
บุก
85
9
บุกอันตราย
13
49
จำนวนการยิง
48
5
ยิงเข้ากรอบ
6
5
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.5 | 2.87 |
| Bet365 | 2.35 | 3.5 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.1 | 3.13 | 2.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.1 | 3.6 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3 | 0.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
1-1-0
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
0-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
3 : 1
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
1 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
50.0%
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
0.0%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 4 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 50.0% |
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 1 | 11 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
51 - 45
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
WDLLLL
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%43.83
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
LDDLWD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%43.67