ราคาบอล คู่ โซโชซ์(ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.83 | 0.25 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | 0.5 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.85 | 3.4 | 3.5 |
| Bet365 | 2 | 3.6 | 3 |
| Easybet | 1.96 | 3.6 | 2.8 |
| Vcbet | 1.8 | 3.2 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.91 | 3.55 | 3.15 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.9 | 3.45 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.8 | 2.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.62 | 2.75 | 0.72 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โซโชซ์(ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โซโชซ์(ยู 19)
1-0-1
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
2-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โซโชซ์(ยู 19)
4 : 3
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
2 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โซโชซ์(ยู 19)
50.0%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
100.0%
โซโชซ์(ยู 19)
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 7 | 50.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 2 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 50.0% |
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 3 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โซโชซ์(ยู 19)
56 - 61
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
โซโชซ์(ยู 19)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โซโชซ์(ยู 19)
WLWWWL
ยิงได้2.83
เสีย1.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%49.50
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
WWLWWD
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%36.33