ราคาบอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs สต๊าด แร็งส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 1 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.87 | 1 | 0.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.48 | 4.25 | 4.75 |
| Ladbrokes | 1.53 | 4 | 4.6 |
| Bet365 | 1.53 | 4.33 | 4.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.44 | 3.6 | 4.33 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.5 | 4 | 4.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.55 | 4 | 4.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 3 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.64 | 3 | 0.69 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 3 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ (ยู 19)
12-5-9
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
10-7-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ (ยู 19)
50 : 32
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
33 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ (ยู 19)
46.2%
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
38.5%
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 26 | 12 | 5 | 9 | 50 | 32 | 41 | 4 | 46.2% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 21 | 16 | 17 | 10 | 38.5% | |
| 13 | 7 | 3 | 3 | 29 | 16 | 24 | 3 | 53.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 23 | 9 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 11 | 7 | 8 | 26 | 14 | 40 | 6 | 42.3% |
| 13 | 6 | 3 | 4 | 13 | 6 | 21 | 7 | 46.2% | |
| 13 | 5 | 4 | 4 | 13 | 8 | 19 | 4 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 3 | 11 | 50.0% |
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
| รวม | 26 | 10 | 7 | 9 | 33 | 29 | 37 | 7 | 38.5% |
| 13 | 6 | 2 | 5 | 18 | 16 | 20 | 7 | 46.2% | |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 15 | 13 | 17 | 7 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 10 | 12 | 4 | 16 | 10 | 42 | 5 | 38.5% |
| 13 | 7 | 5 | 1 | 9 | 4 | 26 | 2 | 53.8% | |
| 13 | 3 | 7 | 3 | 7 | 6 | 16 | 8 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ (ยู 19)
67 - 35
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ (ยู 19)
LWWWWW
ยิงได้3.83
เสีย1.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%34.33
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
DLWDDL
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม2.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%36.50