ราคาบอล คู่ เม็ตซ์(ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 0.75 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.71 | 3.65 | 3.45 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.7 | 3.8 |
| Bet365 | 1.67 | 4 | 3.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.6 | 3.4 | 3.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.74 | 3.6 | 3.75 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.75 | 3.65 | 3.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 3 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.69 | 3 | 0.64 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.99 | 3 | 0.83 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.5 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เม็ตซ์(ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เม็ตซ์(ยู 19)
16-3-7
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
9-9-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เม็ตซ์(ยู 19)
56 : 45
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
29 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เม็ตซ์(ยู 19)
61.5%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
34.6%
เม็ตซ์(ยู 19)
| รวม | 26 | 16 | 3 | 7 | 56 | 45 | 51 | 2 | 61.5% |
| 13 | 8 | 2 | 3 | 27 | 18 | 26 | 3 | 61.5% | |
| 13 | 8 | 1 | 4 | 29 | 27 | 25 | 2 | 61.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 11 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 12 | 8 | 6 | 25 | 14 | 44 | 3 | 46.2% |
| 13 | 6 | 6 | 1 | 10 | 3 | 24 | 5 | 46.2% | |
| 13 | 6 | 2 | 5 | 15 | 11 | 20 | 3 | 46.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 26 | 9 | 9 | 8 | 29 | 32 | 36 | 9 | 34.6% |
| 13 | 6 | 3 | 4 | 15 | 11 | 21 | 6 | 46.2% | |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 14 | 21 | 15 | 10 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 6 | 12 | 8 | 10 | 18 | 30 | 9 | 23.1% |
| 13 | 4 | 6 | 3 | 7 | 7 | 18 | 9 | 30.8% | |
| 13 | 2 | 6 | 5 | 3 | 11 | 12 | 10 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เม็ตซ์(ยู 19)
44 - 62
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
เม็ตซ์(ยู 19)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เม็ตซ์(ยู 19)
LDLWDD
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%18.83
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
LWWDWL
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%42.50