ราคาบอล คู่ โอลิมปิก ลียง(ยู 19) vs แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
23 ส.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.79 | -0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 0 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.57 | 3.55 | 2.09 |
| Ladbrokes | 2.62 | 3.6 | 2.15 |
| Bet365 | 2.63 | 3.7 | 2.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.45 | 3.2 | 2.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.47 | 3.4 | 2.38 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.75 | 3.45 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 3 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.67 | 3 | 0.66 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | 3 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอลิมปิก ลียง(ยู 19) vs แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
15-2-9
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
20-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
51 : 37
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
78 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
57.7%
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
76.9%
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
| รวม | 26 | 15 | 2 | 9 | 51 | 37 | 47 | 3 | 57.7% |
| 13 | 9 | 1 | 3 | 27 | 11 | 28 | 2 | 69.2% | |
| 13 | 6 | 1 | 6 | 24 | 26 | 19 | 4 | 46.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 8 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 12 | 8 | 6 | 23 | 16 | 44 | 4 | 46.2% |
| 13 | 7 | 4 | 2 | 15 | 9 | 25 | 4 | 53.8% | |
| 13 | 5 | 4 | 4 | 8 | 7 | 19 | 5 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
| รวม | 26 | 20 | 3 | 3 | 78 | 27 | 63 | 1 | 76.9% |
| 13 | 11 | 1 | 1 | 46 | 13 | 34 | 1 | 84.6% | |
| 13 | 9 | 2 | 2 | 32 | 14 | 29 | 1 | 69.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 13 | 13 | 0 | 34 | 12 | 52 | 1 | 50.0% |
| 13 | 6 | 7 | 0 | 15 | 3 | 25 | 3 | 46.2% | |
| 13 | 7 | 6 | 0 | 19 | 9 | 27 | 1 | 53.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 4 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
54 - 61
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
WLLWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.83
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
LWDWDW
ยิงได้2.50
เสีย1.50
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%36.67