ราคาบอล คู่ โซโชซ์(ยู 19) vs น็องซี่(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.99 | 0.5 | 0.77 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.9 | 3.5 | 2.97 |
| Ladbrokes | 2 | 3.5 | 3.1 |
| Bet365 | 1.91 | 3.75 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.8 | 3.2 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.99 | 3.4 | 3.1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.05 | 3.35 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 3 | 0.75 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.74 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.03 | 3 | 0.73 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โซโชซ์(ยู 19) vs น็องซี่(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โซโชซ์(ยู 19)
9-6-11
น็องซี่(ยู 19)
11-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โซโชซ์(ยู 19)
39 : 34
น็องซี่(ยู 19)
39 : 33
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โซโชซ์(ยู 19)
34.6%
น็องซี่(ยู 19)
42.3%
โซโชซ์(ยู 19)
| รวม | 26 | 9 | 6 | 11 | 39 | 34 | 33 | 10 | 34.6% |
| 13 | 4 | 3 | 6 | 22 | 17 | 15 | 11 | 30.8% | |
| 13 | 5 | 3 | 5 | 17 | 17 | 18 | 5 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 7 | 15 | 4 | 14 | 7 | 36 | 7 | 26.9% |
| 13 | 2 | 9 | 2 | 6 | 5 | 15 | 10 | 15.4% | |
| 13 | 5 | 6 | 2 | 8 | 2 | 21 | 2 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 50.0% |
น็องซี่(ยู 19)
| รวม | 26 | 11 | 6 | 9 | 39 | 33 | 39 | 7 | 42.3% |
| 13 | 7 | 2 | 4 | 22 | 15 | 23 | 7 | 53.8% | |
| 13 | 4 | 4 | 5 | 17 | 18 | 16 | 8 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 7 | 14 | 5 | 16 | 11 | 35 | 6 | 26.9% |
| 13 | 4 | 8 | 1 | 7 | 3 | 20 | 7 | 30.8% | |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 9 | 8 | 15 | 5 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โซโชซ์(ยู 19)
67 - 43
น็องซี่(ยู 19)
โซโชซ์(ยู 19)
น็องซี่(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โซโชซ์(ยู 19)
WWWLLD
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%39.33
น็องซี่(ยู 19)
LDWLWL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%32.00