ราคาบอล คู่ ทรัวส์(ยู 19) vs สตารส์บูร์ก(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | 0.5 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.85 | 3.7 | 3.25 |
| Bet365 | 1.83 | 3.8 | 3.25 |
| Easybet | 1.8 | 3.9 | 3 |
| Vcbet | 1.73 | 3.4 | 3.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.9 | 3.6 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.89 | 3.25 | 0.88 |
| Vcbet | 0.67 | 3.25 | 0.66 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ทรัวส์(ยู 19) vs สตารส์บูร์ก(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ทรัวส์(ยู 19)
11-5-10
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
10-7-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ทรัวส์(ยู 19)
68 : 56
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
42 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ทรัวส์(ยู 19)
42.3%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
38.5%
ทรัวส์(ยู 19)
| รวม | 26 | 11 | 5 | 10 | 68 | 56 | 38 | 6 | 42.3% |
| 13 | 7 | 3 | 3 | 39 | 23 | 24 | 4 | 53.8% | |
| 13 | 4 | 2 | 7 | 29 | 33 | 14 | 11 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 22 | 14 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 13 | 7 | 6 | 32 | 22 | 46 | 2 | 50.0% |
| 13 | 9 | 2 | 2 | 17 | 7 | 29 | 1 | 69.2% | |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 15 | 15 | 17 | 7 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% |
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
| รวม | 26 | 10 | 7 | 9 | 42 | 40 | 37 | 8 | 38.5% |
| 13 | 5 | 5 | 3 | 19 | 19 | 20 | 8 | 38.5% | |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 23 | 21 | 17 | 6 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 8 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 6 | 9 | 11 | 17 | 22 | 27 | 10 | 23.1% |
| 13 | 1 | 7 | 5 | 7 | 13 | 10 | 11 | 7.7% | |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 10 | 9 | 17 | 6 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ทรัวส์(ยู 19)
67 - 54
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
ทรัวส์(ยู 19)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ทรัวส์(ยู 19)
WLWWDW
ยิงได้3.67
เสีย2.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%53.83
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
DWDLWD
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%44.50