ราคาบอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs อาเมียงส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
11 ต.ค. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
60%
อัตราครองบอล
40%
111
บุก
77
14
บุกอันตราย
9
40
จำนวนการยิง
31
4
ยิงเข้ากรอบ
4
9
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.67 | 3.8 | 4 |
| Bet365 | 1.7 | 3.9 | 3.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.57 | 3.4 | 3.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.75 | 3.65 | 3.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.59 | 2.75 | 0.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs อาเมียงส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
2-2-2
อาเมียงส์(ยู 19)
3-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลอ อาฟร์(ยู 19)
9 : 7
อาเมียงส์(ยู 19)
11 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
33.3%
อาเมียงส์(ยู 19)
50.0%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 8 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 | 13 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
อาเมียงส์(ยู 19)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 10 | 10 | 6 | 50.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 10 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 9 | 33.3% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 9 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลอ อาฟร์(ยู 19)
60 - 57
อาเมียงส์(ยู 19)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
อาเมียงส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
LWDLDW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%42.17
อาเมียงส์(ยู 19)
LWDWWL
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%40.00