ราคาบอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs ตรงซาย ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
101
บุก
81
16
บุกอันตราย
6
39
จำนวนการยิง
25
8
ยิงเข้ากรอบ
1
6
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.6 | 3.6 |
| Bet365 | 1.95 | 3.5 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.73 | 3.2 | 3.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.8 | 3.75 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.88 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.63 | 2.75 | 0.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs ตรงซาย ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
1-2-1
ตรงซาย ยู19
3-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลอ อาฟร์(ยู 19)
6 : 6
ตรงซาย ยู19
5 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
25.0%
ตรงซาย ยู19
75.0%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 6 | 25.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 4 | 5 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 4 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 50.0% |
ตรงซาย ยู19
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 3 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 5 | 25.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลอ อาฟร์(ยู 19)
48 - 66
ตรงซาย ยู19
เลอ อาฟร์(ยู 19)
ตรงซาย ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
DLDWDW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%33.50
ตรงซาย ยู19
WWWDL
ยิงได้1.00
เสีย0.20
เตะมุม3.60
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%25.00