ราคาบอล คู่ รูออง เอฟซี (ยู 19) vs ตรงซาย ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | -0.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.8 | -0.25 | 1.04 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.51 | 3.5 | 2.15 |
| Ladbrokes | 2.7 | 3.4 | 2.25 |
| Bet365 | 2.6 | 3.7 | 2.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.5 | 3.1 | 2.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.55 | 3.45 | 2.29 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.8 | 3.25 | 2.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3 | 0.74 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 1.03 | 3 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.62 | 2.75 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.83 | 2.75 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ รูออง เอฟซี (ยู 19) vs ตรงซาย ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
รูออง เอฟซี (ยู 19)
2-4-20
ตรงซาย ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
รูออง เอฟซี (ยู 19)
21 : 69
ตรงซาย ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
รูออง เอฟซี (ยู 19)
7.7%
ตรงซาย ยู19
0.0%
รูออง เอฟซี (ยู 19)
| รวม | 26 | 2 | 4 | 20 | 21 | 69 | 10 | 13 | 7.7% |
| 13 | 2 | 1 | 10 | 14 | 38 | 7 | 14 | 15.4% | |
| 13 | 0 | 3 | 10 | 7 | 31 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 17 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 0 | 20 | 6 | 0 | 10 | 20 | 13 | 0.0% |
| 13 | 0 | 10 | 3 | 0 | 6 | 10 | 14 | 0.0% | |
| 13 | 0 | 10 | 3 | 0 | 4 | 10 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 3 | 4 | 0.0% |
ตรงซาย ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
รูออง เอฟซี (ยู 19)
43 - 13
ตรงซาย ยู19
รูออง เอฟซี (ยู 19)
ตรงซาย ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
รูออง เอฟซี (ยู 19)
LLLLDL
ยิงได้0.83
เสีย2.83
เตะมุม0.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%6.33
ตรงซาย ยู19
L
ยิงได้0.00
เสีย1.00
เตะมุม1.00
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%0.00