ราคาบอล คู่ โอปาว่า (ยู 19) vs ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
30 ต.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 0.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.91 | 0.25 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.09 | 4.1 | 2.51 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.9 | 2.6 |
| Bet365 | 2.15 | 4 | 2.55 |
| Easybet | 2.1 | 4.1 | 2.6 |
| Vcbet | 2.1 | 3.9 | 2.6 |
| Mansion88 | 2.12 | 3.65 | 2.65 |
| 12bet | 2.12 | 3.65 | 2.65 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 3.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.88 | 3.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.84 | 3.75 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.95 | 3.75 | 0.87 |
| 12bet | 0.95 | 3.75 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอปาว่า (ยู 19) vs ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอปาว่า (ยู 19)
8-1-2
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
7-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอปาว่า (ยู 19)
33 : 17
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
31 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอปาว่า (ยู 19)
72.7%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
63.6%
โอปาว่า (ยู 19)
| รวม | 11 | 8 | 1 | 2 | 33 | 17 | 25 | 2 | 72.7% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 12 | 9 | 7 | 11 | 50.0% | |
| 7 | 6 | 0 | 1 | 21 | 8 | 18 | 1 | 85.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 6 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 4 | 3 | 14 | 8 | 16 | 6 | 36.4% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 15 | 25.0% | |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 11 | 4 | 12 | 1 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 4 | 11 | 50.0% |
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 11 | 7 | 1 | 3 | 31 | 21 | 22 | 5 | 63.6% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 11 | 10 | 6 | 50.0% | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 10 | 12 | 3 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 1 | 4 | 13 | 9 | 19 | 4 | 54.5% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 4 | 10 | 4 | 50.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 5 | 9 | 5 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 4 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอปาว่า (ยู 19)
79 - 58
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอปาว่า (ยู 19)
WWWWDW
ยิงได้3.17
เสีย1.00
เตะมุม7.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%52.00
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
LWWWWL
ยิงได้2.50
เสีย1.67
เตะมุม8.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.33