ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
31 ต.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | -0.25 | 0.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | -0.5 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | -0.25 | 0.76 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.87 | -0.5 | 0.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.92 | 3.55 | 2.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.78 | 3.8 | 2.01 |
| Ladbrokes | 2.9 | 3.7 | 2 |
| Bet365 | 3.1 | 3.9 | 1.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.9 | 3.8 | 1.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.98 | 3.6 | 1.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 3.25 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 3.25 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | 3.5 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 3.5 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
6-2-4
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
7-4-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
24 : 19
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
32 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
50.0%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
53.8%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 12 | 6 | 2 | 4 | 24 | 19 | 20 | 7 | 50.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 16 | 9 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 8 | 10 | 10 | 7 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 3 | 4 | 8 | 9 | 18 | 6 | 41.7% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 2 | 5 | 8 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 13 | 7 | 4 | 2 | 32 | 14 | 25 | 1 | 53.8% |
| 7 | 5 | 2 | 0 | 19 | 6 | 17 | 1 | 71.4% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 8 | 8 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 8 | 3 | 2 | 14 | 7 | 27 | 1 | 61.5% |
| 7 | 5 | 1 | 1 | 7 | 3 | 16 | 1 | 71.4% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
39 - 70
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
WDLLLW
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%45.17
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
WWWDLD
ยิงได้2.83
เสีย1.00
เตะมุม7.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%53.00