ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
24 ต.ค. 2569 18:00 น.
📊 สถิติ
57%
อัตราครองบอล
43%
142
บุก
94
17
บุกอันตราย
6
69
จำนวนการยิง
39
11
ยิงเข้ากรอบ
5
9
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 1.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.03 | 1.25 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.53 | 4.5 | 4.2 |
| Bet365 | 1.44 | 5 | 4.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.44 | 4.6 | 4.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.53 | 4.4 | 4.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 3.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.83 | 3.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 4 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.87 | 4 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
4-1-5
เบอโน่ (ยู 19)
4-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
20 : 18
เบอโน่ (ยู 19)
23 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
40.0%
เบอโน่ (ยู 19)
36.4%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 10 | 4 | 1 | 5 | 20 | 18 | 13 | 11 | 40.0% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 6 | 6 | 10 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 12 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 5 | 2 | 9 | 7 | 14 | 8 | 30.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 3 | 4 | 4 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
เบอโน่ (ยู 19)
| รวม | 11 | 4 | 2 | 5 | 23 | 26 | 14 | 10 | 36.4% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 8 | 12 | 4 | 80.0% | |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 9 | 18 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 12 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 8 | 11 | 12 | 12 | 27.3% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 10 | 40.0% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
72 - 51
เบอโน่ (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
WLDWLW
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม7.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.83
เบอโน่ (ยู 19)
LWLLWW
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%49.50