ราคาบอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
24 ต.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.5 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 0.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.82 | 0.5 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.87 | 0.5 | 0.97 |
| 12bet | 0.87 | 0.5 | 0.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.89 | 3.5 | 2.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.74 | 4 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.83 | 3.7 | 3.3 |
| Bet365 | 1.8 | 4.1 | 3.2 |
| Easybet | 1.75 | 4.2 | 3.3 |
| Vcbet | 1.8 | 3.9 | 3.25 |
| Mansion88 | 1.87 | 3.65 | 3.2 |
| 12bet | 1.87 | 3.65 | 3.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.9 | 3.75 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 3.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 3.5 | 0.89 |
| Vcbet | 0.92 | 3.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.99 | 3.5 | 0.83 |
| 12bet | 0.99 | 3.5 | 0.83 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.83 | 3.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
7-1-2
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
5-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
31 : 19
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
22 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
70.0%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
45.5%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 10 | 7 | 1 | 2 | 31 | 19 | 22 | 3 | 70.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 15 | 9 | 10 | 6 | 60.0% | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 10 | 12 | 3 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 20 | 11 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 1 | 3 | 13 | 8 | 19 | 3 | 60.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 3 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 5 | 9 | 5 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 11 | 5 | 2 | 4 | 22 | 19 | 17 | 7 | 45.5% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 16 | 9 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | 7 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 9 | 15 | 6 | 36.4% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
70 - 38
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
WWWWLW
ยิงได้3.33
เสีย1.83
เตะมุม6.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%49.17
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
DLLLWW
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%46.33