ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
24 ต.ค. 2569 15:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 1.75 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 1.75 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 1.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.99 | 1.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.99 | 1.75 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.24 | 5.2 | 6.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.28 | 5.5 | 7 |
| Bet365 | 1.38 | 5 | 5.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.25 | 5.25 | 7.5 |
| Mansion88 | 1.3 | 4.85 | 7 |
| 12bet | 1.3 | 4.85 | 7 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 4 | 0.76 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.7 |
| Bet365 | 0.88 | 3.75 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 3.75 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.88 | 3.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 3.75 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
6-1-1
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
1-2-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
22 : 5
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
16 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
75.0%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
10.0%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 8 | 6 | 1 | 1 | 22 | 5 | 19 | 6 | 75.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 7 | 9 | 50.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 15 | 0 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 1 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 2 | 1 | 9 | 3 | 17 | 4 | 62.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 13 | 25.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 6 | 0 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 0 | 14 | 66.7% |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 10 | 1 | 2 | 7 | 16 | 34 | 5 | 16 | 10.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 13 | 4 | 15 | 20.0% | |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 10 | 21 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 16 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 1 | 5 | 7 | 13 | 13 | 10 | 40.0% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 5 | 6 | 12 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 8 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
88 - 34
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
WWWDWW
ยิงได้2.50
เสีย0.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%40.33
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
DWLDLL
ยิงได้2.00
เสีย2.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%38.83