ราคาบอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
26 ส.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.11 | -0.25 | 0.6 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | 0.93 | -0.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.94 | -0.5 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.11 | -0.5 | 0.74 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.87 | 3.9 | 1.83 |
| Ladbrokes | 3.3 | 3.8 | 1.8 |
| Bet365 | 3.25 | 4.33 | 1.73 |
| Easybet | 3.2 | 4.3 | 1.8 |
| Vcbet | 3.3 | 4 | 1.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 3.5 | 3.85 | 1.74 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 3.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Easybet | 0.83 | 3.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.93 | 3.75 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 3.5 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
0-0-4
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
0-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
4 : 18
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
8 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
0.0%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
0.0%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 18 | 0 | 16 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 8 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 10 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 18 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 8 | 1 | 16 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 8 | 1 | 0.0% |
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 8 | 11 | 2 | 12 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 7 | 10 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 8 | 11 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 3 | 25.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 1 | 33.3% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
17 - 61
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.67
เตะมุม7.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%47.50
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
LDLDWL
ยิงได้1.83
เสีย2.67
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%51.00