ราคาบอล คู่ สโลวัคโก้ (ยู 19) vs ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
17 ต.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | -0.25 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 0 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | -0.25 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.82 | -0.25 | 1.02 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.57 | 3.58 | 2.07 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.37 | 4.1 | 2.2 |
| Ladbrokes | 2.62 | 3.9 | 2.1 |
| Bet365 | 2.63 | 4.1 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.7 | 3.8 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.48 | 3.7 | 2.23 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.75 | 3.7 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 3.5 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 3.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.3 |
| Bet365 | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 3.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 3.75 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวัคโก้ (ยู 19) vs ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
3-1-6
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
6-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวัคโก้ (ยู 19)
19 : 27
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
30 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
30.0%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
66.7%
สโลวัคโก้ (ยู 19)
| รวม | 10 | 3 | 1 | 6 | 19 | 27 | 10 | 12 | 30.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 10 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 19 | 4 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 5 | 2 | 14 | 9 | 14 | 5 | 30.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 5 | 7 | 5 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 2 | 12 | 50.0% |
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 9 | 6 | 1 | 2 | 30 | 19 | 19 | 4 | 66.7% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 15 | 9 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 15 | 10 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 14 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 12 | 8 | 16 | 4 | 55.6% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 3 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 5 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวัคโก้ (ยู 19)
51 - 65
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
LWDLWW
ยิงได้2.50
เสีย2.00
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%52.67
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
WWWLWL
ยิงได้3.17
เสีย2.33
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%50.67