ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 1 | 0.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 0.75 | 0.76 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 0.75 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 0.75 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.59 | 4.07 | 3.58 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.69 | 4.1 | 3.2 |
| Ladbrokes | 1.61 | 4.2 | 3.9 |
| Bet365 | 1.62 | 4.5 | 3.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.65 | 4.2 | 3.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.75 | 4 | 3.35 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.7 | 4.3 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 4 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 4 | 0.76 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.75 |
| Bet365 | 0.95 | 4 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 4 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.97 | 4 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 3.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
3-1-4
โอปาว่า (ยู 19)
5-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
18 : 16
โอปาว่า (ยู 19)
25 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
37.5%
โอปาว่า (ยู 19)
62.5%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 18 | 16 | 10 | 11 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 11 | 5 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 11 | 4 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 4 | 1 | 9 | 6 | 13 | 7 | 37.5% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
โอปาว่า (ยู 19)
| รวม | 8 | 5 | 1 | 2 | 25 | 15 | 16 | 6 | 62.5% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 9 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 6 | 12 | 2 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 11 | 6 | 12 | 8 | 37.5% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 2 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
39 - 66
โอปาว่า (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
DWLWLL
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม7.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.50
โอปาว่า (ยู 19)
WDWWWL
ยิงได้3.33
เสีย1.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.00