ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
9 ต.ค. 2569 15:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 0.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.5 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 0.5 | 0.94 |
| Vcbet | 0.84 | 0.5 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.87 | 0.5 | 0.89 |
| 12bet | 0.91 | 0.5 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.86 | 3.42 | 3.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.8 | 3.85 | 2.98 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.6 | 3.25 |
| Bet365 | 1.8 | 4.2 | 3.1 |
| Easybet | 1.8 | 4.2 | 3.1 |
| Vcbet | 1.83 | 3.75 | 3.3 |
| Mansion88 | 1.87 | 3.7 | 3.15 |
| 12bet | 1.91 | 3.7 | 3.05 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3.25 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 3.5 | 0.7 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.88 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 3.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.86 | 3.25 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.85 | 3.25 | 0.91 |
| 12bet | 0.88 | 3.25 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
5-1-1
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
5-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
21 : 5
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
22 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
71.4%
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
55.6%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 7 | 5 | 1 | 1 | 21 | 5 | 16 | 4 | 71.4% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 15 | 0 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 1 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 5 | 1 | 1 | 9 | 3 | 16 | 2 | 71.4% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 13 | 33.3% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 6 | 0 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 0 | 16 | 83.3% |
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 22 | 15 | 17 | 3 | 55.6% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 11 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 4 | 10 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 12 | 7 | 16 | 3 | 55.6% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 4 | 9 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
86 - 51
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
WWDWWW
ยิงได้3.33
เสีย0.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%39.00
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
WDLWDW
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม8.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%52.50